Thông tin mua bán, rao vặt, thiết kế website, tin bảo hiểm

DANH MỤC
Thống kê
 Ngày tham gia: 18-01-2012
 Lượt xem: 5844611
 Tổng số sản phẩm: 0
Quảng cáo
Phân phối dây nhảy quang Single/Multi LC-SC 3m,5m,10
 
 
Phân phối dây nhảy quang Single/Multi LC-SC 3m,5m,10  -  Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555
Nội dung chi tiết

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – SC SINGLE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single  được Phân phối bởiCTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-single-5-0-met-lc-sc (3)day-nhay-quang-single-5-0-met-lc-sc (2)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

Kiểu sợi quang: 10 mét Single-Mode 9/125µm
Đầu kết nối SC: SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um;
Đầu kết nối LC: LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: SM: 1300~1600nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
Bề dày core: SM: 9 microns
Bề dầy Cladding: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode

- Dây nhảy quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
– Dây nhảy quang Single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER (ANC)

Website: http://phukienmang.vn/ 

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN

ĐT: 04. 37759402092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung cấp và phân phối các thiết bị mạng chuyên cho dự án công trình xây dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 092.320.5555

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – SC SINGLE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

 

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – SC SINGLE

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – LC SINGLE

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – LC SINGLE

  • Giá 120.000 VNĐ

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

 

DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT SC – SC SINGLE

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Single

 

DÂY NHẢY QUANG SINGLE 5.0 MÉT SC – SC

  • Giá 150.000 VNĐ

Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC

 

DÂY NHẢY QUANG SINGLE 3.0 MÉT SC – SC

  • Giá 120.000 VNĐ

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

 

DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT SC – SC MULTI-MODE

  • Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode

 

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT SC – SC MULTI-MODE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode

 

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT SC – SC MULTI-MODE

  • Giá 150.000 VNĐ

Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode

 

DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT LC – LC MULTI-MODE

  • Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

 

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – LC MULTI-MODE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode

 

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – LC MULTI-MODE

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáChuyên phân phối cáp mang C5,C6 AMP chính hãng giá rẻ

Thông tin giáPhân phối cáp AMP cat5e, AMP cat6

Thông tin giáPhân phối máy tuốt lúa chạy xăng Honda GX100 giá rẻ

Thông tin giáNhà phân phối Máy lạnh âm trần Funiki công suất 5,5HP

Thông tin giáChuyên phân phối bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink

Thông tin giáChuyên phân phối cáp mạng Chính hãng AMP Cat6e UTP

Thông tin giáCơ hội làm nhà đại lý cấp I phân phối Máy lọc nước nano

Thông tin giáNhà phân phối máy bơm nước Honda WB30CX giá rẻ

Thông tin giáNhà phân phối máy nổ bỏng ngô giá rẻ

Thông tin giáPhân phối máy tách hạt ngô điện tròn BQ2008-NDT giá rẻ

Phản hồi Facebook
 
 
TIN CÙNG CHUYÊN MỤC  Máy tính - Laptop  TẠI  Hà Nội 
 
Hỗ trợ trực tuyến
Thành viên
Liên kết
Quảng cáo
Tin rao vặt mới nhất